Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Khóa van chỉ trong vài giây bằng cách luồn thiết bị khóa cáp CB01 qua lỗ xỏ mong muốn và vòng quanh cổ van. Được làm từ nylon PA. Vật liệu nhựa nhiệt dẻo bền, nhẹ, có khả năng chống hóa chất và hoạt động hiệu quả trong môi trường khắc nghiệt. Các mũi tên chỉ hướng giúp dễ dàng lắp đặt và giảm thiểu lỗi người dùng. Đinh tán bằng thép không gỉ cho phép thiết bị xoay mở và đóng trơn tru để đảm bảo khớp chính xác.
• Khóa van chỉ trong vài giây bằng cách luồn thiết bị khóa cáp CB01 qua lỗ xỏ mong muốn và vòng quanh cổ van.
• Được làm từ nylon PA. Chất liệu nhựa nhiệt dẻo bền, nhẹ, có khả năng kháng hóa chất và hoạt động hiệu quả trong môi trường khắc nghiệt.
• Các mũi tên chỉ hướng giúp dễ dàng lắp đặt và giảm thiểu lỗi do người dùng gây ra.
• Đinh tán bằng thép không gỉ cho phép thiết bị xoay mở và đóng một cách trơn tru để đảm bảo sự vừa khít.
| Mã sản phẩm: | BVL11 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Van khóa điều chỉnh được cho van bướm |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 4,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 55mm |
| Chiều rộng bên ngoài: | 49mm |
| Chiều rộng bên trong: | 24mm |
| Chiều cao cơ thể: | 61mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,049kg |

