Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép tôi cứng, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhiệt độ cao, chống gỉ. Thiết kế nguyên khối cho phép khóa van bi xoay một phần tư vòng về vị trí đóng. Sử dụng cho van bi có kích thước từ 6,35mm (1/4”) đến 25mm (1”), đường kính lỗ là 3/8”.
• Được làm từ thép tôi cứng, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhiệt độ cao, chống gỉ.
• Thiết kế nguyên khối cho phép khóa van bi xoay một phần tư vòng ở vị trí tắt.
• Dùng cho van bi có kích thước từ 6,35mm (1/4”) đến 25mm (1”), đường kính lỗ là 3/8”.
| Mã sản phẩm: | SBVL01 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Khóa van bi tiêu chuẩn |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -40℃-280℃ |
| Lỗ khóa: | 9,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 60mm |
| Chiều rộng thân xe: | 84mm |
| Chiều cao cơ thể: | 12mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,083kg |

