Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃. Phần chèn có thể tháo rời phù hợp với nhiều kiểu dáng và kích thước tay cầm khác nhau. Có thêm tấm chắn phía sau phụ trợ, có thể khóa các van cuộn kép.
• Được làm từ nhựa ABS, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃.
• Tấm lót có thể tháo rời phù hợp với nhiều kiểu dáng và kích thước tay cầm khác nhau.
• Nó có một tấm chắn phía sau phụ trợ, có thể khóa các van cuộn kép.
| Mã sản phẩm: | ABVL04F |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Van bi điều chỉnh khóa |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 212mm |
| Chiều rộng thân xe: | 95mm |
| Chiều cao cơ thể: | 170mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,302kg |

