Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ PC, PU và PVC. Dễ dàng mang theo và sử dụng, dùng dây đai để cố định túi khóa. Đường may tinh xảo, bề mặt nhẵn mịn, tay nghề xuất sắc. Phù hợp với hầu hết các loại ống, bao gồm ống cách nhiệt, PVC và kim loại. Hầu hết 4 ổ khóa có thể khóa cùng lúc. Thích hợp cho nhiều người hoặc nhóm làm việc.
• Được làm từ PC, PU và PVC.
•Dễ dàng mang theo và sử dụng, dùng dây đai để cố định túi khóa.
• Đường may tinh tế, bề mặt nhẵn mịn, tay nghề xuất sắc.
•Phù hợp với hầu hết các loại ống, bao gồm ống cách nhiệt, ống PVC và ống kim loại.
•Hầu hết 4 ổ khóa có thể khóa cùng lúc. Thích hợp cho nhiều người hoặc nhóm làm việc.
| Mã sản phẩm: | UBVL21 |
| Vật liệu: | Hợp kim kẽm |
| Sự miêu tả: | Khóa van bi đa năng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 290mm |
| Chiều rộng thân xe: | 325mm |
| Chiều cao cơ thể: | 48mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0204 kg |

