Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ hợp kim kẽm, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhiệt độ cao, chống gỉ. Được thiết kế để khóa các loại van bi khác nhau, kẹp chặt vào chốt tay cầm để ngăn tay cầm chuyển động. Thiết bị bao bọc thân van, khi tay cầm được tháo ra, khiến việc vô tình kích hoạt lại gần như không thể. Có thể sử dụng tối đa 1 ổ khóa, đường kính càng khóa tối đa 8mm. Có thể được trang bị cùng với các móc khóa để sử dụng cho nhiều mục đích khóa.
• Được làm từ hợp kim kẽm, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhiệt độ cao, chống gỉ.
• Được thiết kế để khóa các loại van bi khác nhau, kẹp chặt vào chốt tay cầm để ngăn tay cầm di chuyển.
•Thiết bị bao bọc toàn bộ thân van, với tay cầm đã được tháo rời, giúp việc kích hoạt lại van một cách vô tình gần như không thể xảy ra.
•Có thể chứa tối đa 1 ổ khóa, đường kính càng khóa tối đa 8mm.
•Có thể được trang bị thêm các móc khóa để sử dụng cho nhiều mục đích khóa khác nhau.
| Mã sản phẩm: | UBVL01 |
| Vật liệu: | Hợp kim kẽm |
| Sự miêu tả: | Khóa van bi đa năng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 40℃-170℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 134mm |
| Chiều rộng thân xe: | 67mm |
| Chiều cao cơ thể: | 22mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,160kg |

