Được làm từ vải polyester chống thấm nước. Nhẹ và dễ mang theo. Có thể tùy chỉnh biển báo trên bề mặt túi khóa.
| Mã sản phẩm: | LB51 |
| Vật liệu: | Vải polyester chống thấm nước |
| Sự miêu tả: | Túi an toàn |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 195mm |
| Chiều rộng thân xe: | 75mm |
| Chiều cao cơ thể | 115mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,06kg |

