Được làm từ vải polyester chống thấm nước. Nhẹ và dễ mang theo hoặc đeo với dây đeo thắt lưng có thể điều chỉnh. Có thể tùy chỉnh chữ viết trên túi.
| Mã sản phẩm: | LB61 |
| Vật liệu: | Vải polyester chống thấm nước |
| Sự miêu tả: | Túi khóa an toàn di động |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 620mm |
| Chiều rộng thân xe: | 100mm |
| Chiều cao cơ thể | 160mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,21kg |

