Được làm từ vải nylon bền chắc, chống thấm nước. Nhẹ và dễ mang theo hoặc đeo. Có thể tùy chỉnh biển báo trên bề mặt túi khóa.
| Mã sản phẩm: | LB41 |
| Vật liệu: | Vải nylon chống thấm nước bền chắc |
| Sự miêu tả: | Túi khóa an toàn di động |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 240mm |
| Chiều rộng thân xe: | 100mm |
| Chiều cao cơ thể | 160mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,1kg |

