Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và PC. 8 kẹp treo có thể giữ các ổ khóa an toàn hoặc chốt khóa. Có thể chứa nhiều ổ khóa, chốt khóa, thẻ cảnh báo và khóa mini, v.v. Nắp đậy trong suốt có thể khóa được bảo vệ.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và PC.
• 8 móc treo có thể dùng để giữ khóa an toàn hoặc chốt khóa.
• Có thể chứa nhiều loại khóa móc, khóa gài, thẻ cảnh báo và khóa mini, v.v.
•Nắp đậy trong suốt có khóa giúp bảo vệ đồ bên trong khỏi bụi bẩn và tránh thất lạc thiết bị.
| Mã sản phẩm: | LS04 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 560mm |
| Chiều rộng thân xe: | 112mm |
| Chiều cao cơ thể | 324mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 10,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 2,68 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |

