Được làm từ nhựa kỹ thuật PC. Thiết kế nguyên khối, có nắp đậy để khóa. Có thể sử dụng với ổ khóa, móc khóa, thẻ khóa an toàn, v.v. Có lỗ khóa mã số để khóa an toàn, hạn chế quyền truy cập chỉ cho nhân viên được ủy quyền.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật PC.
•Thiết kế nguyên khối, có nắp đậy để khóa. Có thể sử dụng với ổ khóa, móc khóa, thẻ khóa an toàn, v.v.
• Có một lỗ khóa kết hợp để khóa cửa, hạn chế quyền truy cập chỉ cho nhân viên được ủy quyền.
| Mã sản phẩm: | LS02 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 565mm |
| Chiều rộng thân xe: | 65mm |
| Chiều cao cơ thể | 400mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 10,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 2,39 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |

