Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao. LK41-1 có sức chứa 10 móc khóa và 2 giá đỡ thẻ. Có chức năng quản lý khóa an toàn. Có thể tùy chỉnh tấm panel không nhìn xuyên thấu.
• Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao.
•LK41-1 có sức chứa 10 móc khóa và 2 ngăn đựng thẻ.
•Có sẵn chức năng quản lý khóa cửa.
•Có thể đặt làm theo yêu cầu các tấm không có hiệu ứng phối cảnh.
| Mã sản phẩm: | LK41-1 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa kim loại |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 480mm |
| Chiều rộng thân xe: | 85mm |
| Chiều cao cơ thể | 500mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 6,1 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |

