Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao. Có 32 vị trí khóa, mỗi vị trí có thể treo 2 khóa hoặc móc khóa. Kích thước và thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh.
• Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao.
•Với 32 vị trí khóa, mỗi vị trí có thể treo 2 khóa hoặc móc khóa.
•Kích thước và thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | LK04 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa kim loại |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 450mm |
| Chiều rộng thân xe: | 85mm |
| Chiều cao cơ thể | 600mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 6,75kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-100℃ |

