Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao. LK04-2 có 30 móc khóa, sức chứa 60 khóa. LK04-3 có 20 móc khóa và 4 ngăn đựng thẻ. Có chức năng quản lý khóa an toàn. Có thể đặt làm theo yêu cầu với tấm panel không nhìn xuyên thấu.
• Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao.
•LK04-2 có 30 móc khóa, với sức chứa 60 ổ khóa.
•LK04-3 có sức chứa 20 móc khóa và 4 ngăn đựng thẻ.
•Có sẵn chức năng quản lý khóa cửa.
•Có thể đặt làm theo yêu cầu các tấm không có hiệu ứng phối cảnh.
| Mã sản phẩm: | LK04-3 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa kim loại |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 580mm |
| Chiều rộng thân xe: | 90mm |
| Chiều cao cơ thể | 430mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 6,75kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-100℃ |

