Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao. Mỗi vị trí khóa có thể treo 2 ổ khóa hoặc 2 móc khóa. Có chức năng quản lý khóa an toàn. Có thể làm theo yêu cầu với tấm panel không nhìn xuyên thấu.
• Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao.
•Mỗi vị trí khóa có thể treo 2 ổ khóa hoặc 2 móc khóa.
•Có sẵn chức năng quản lý khóa cửa.
•Có thể đặt làm theo yêu cầu các tấm không có hiệu ứng phối cảnh.
| Mã sản phẩm: | LK04-2 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa kim loại |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 560mm |
| Chiều rộng thân xe: | 70mm |
| Chiều cao cơ thể | 460mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 6,68 kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-100℃ |

