▪ Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao.
▪ Các kệ có thể điều chỉnh giúp phân bổ không gian dễ dàng.
▪ Trạm này đa chức năng, phù hợp cho mọi loại sự cố khóa cửa, đặc biệt là cho việc sử dụng nội bộ của các phòng ban.
▪ Có thể đặt làm riêng các tấm không có hiệu ứng phối cảnh.
▪ Có thể tùy chỉnh mọi kích thước trạm.
| Mã sản phẩm: | LK03-2-P |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa quản lý |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 480mm |
| Chiều rộng thân xe: | 180mm |
| Chiều cao cơ thể | 600mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 7,8mm |

