Được làm từ thép tấm xử lý phun sơn ở nhiệt độ cao trên bề mặt và tấm acrylic. Dùng để quản lý kho lưu trữ tập trung các loại khóa an toàn và các thiết bị khóa nhỏ.
• Được làm từ thép tấm xử lý phun sơn ở nhiệt độ cao trên bề mặt và tấm acrylic.
•Dùng để quản lý kho lưu trữ thống nhất các loại khóa an toàn và các thiết bị khóa nhỏ.
| Mã sản phẩm: | LK42 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Trạm khóa kim loại |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 440mm |
| Chiều rộng thân xe: | 123mm |
| Chiều cao cơ thể | 400mm |
| Sản phẩm đáp ứng: | 10 ổ khóa |


