Được làm từ nhựa PVC. Bạn có thể in bất kỳ thông tin nào bạn muốn hiển thị trên thẻ, tên công ty, ảnh cá nhân, tên, số điện thoại liên lạc hoặc bất cứ thông tin cần thiết nào khác. Thẻ nhận dạng thiết bị khóa này là một cách rất trực tiếp để chỉ ra người phụ trách và thông tin của họ.
• Được làm từ PVC.
•Bạn có thể in bất kỳ thông tin nào bạn muốn hiển thị trên thẻ, chẳng hạn như tên công ty, ảnh cá nhân, tên, số điện thoại liên lạc hoặc bất cứ thông tin cần thiết nào khác.
• Thẻ nhận dạng khóa này là một cách rất trực tiếp để cho biết người phụ trách và thông tin của họ.
| Mã sản phẩm: | LT11 |
| Vật liệu: | PVC |
| Sự miêu tả: | Thẻ nhận dạng tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Màu sắc: | Trắng |
| Tổng chiều dài: | 56mm |
| Chiều cao cơ thể: | 86mm |
| Độ dày thân: | 1mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,007kg |

