Được làm từ chất liệu PVC. Thẻ này ghi rõ ai chịu trách nhiệm lắp đặt thiết bị khóa và ai được phép tháo gỡ hoặc thay đổi thiết bị đó. Có thể viết bằng bút xóa được để sử dụng nhiều lần. Có thể đặt làm theo yêu cầu về nội dung và thiết kế.
• Được làm từ chất liệu PVC.
• Thẻ này ghi rõ ai chịu trách nhiệm lắp đặt thiết bị khóa và ai được phép tháo gỡ hoặc thay đổi thiết bị đó.
•Có thể viết bằng bút xóa được để sử dụng nhiều lần.
•Có thể tùy chỉnh nội dung và thiết kế theo yêu cầu.
| Mã sản phẩm: | LT02 |
| Vật liệu: | PVC |
| Sự miêu tả: | Nhãn cảnh báo an toàn |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Màu sắc: | Trắng, Vàng, Đỏ |
| Tổng chiều dài: | 75mm |
| Chiều cao cơ thể: | 146mm |
| Độ dày thân: | 0,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,006 kg |

