Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Còng khóa được làm từ thép không gỉ, đảm bảo độ chắc chắn và không dễ bị biến dạng.
Tổng quan
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể lấy ra được.
• Có thể tùy chỉnh chiều dài cáp khác.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
| Mã sản phẩm: | PC175D1.5 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng thép. |
| Sự miêu tả: | Khóa móc an toàn bằng thép ngắn 38mm |
| Chiều rộng thân xe: | 37mm |
| Chiều dài cùm: | 175mm |
| Chiều cao cơ thể: | 45mm |
| Đường kính cùm: | 1,5mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Hiển thị chi tiết sản phẩm

Ứng dụng PC175D1.5

Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +80°C. Còng cáp được làm từ thép không gỉ, đảm bảo độ bền và không dễ bị biến dạng. Tính năng giữ chìa khóa: Khi còng mở, chìa khóa không thể lấy ra. Có thể tùy chỉnh chiều dài cáp khác. Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
Các bước cài đặt
