Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Còng thép được mạ crom; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃, đảm bảo độ bền và khả năng chống gãy vỡ do biến dạng. Vỏ bọc được làm bằng silicon không trong suốt.
Tổng quan
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể bị lấy ra.
• Đã tháo. Chiều dài còng: 25mm, 38mm, 76mm.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
• Có nhiều loại thân khóa và nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn.
| Mã sản phẩm: | P38SR1 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng thép. |
| Sự miêu tả: | Khóa móc an toàn ngắn bằng nylon 38mm |
| Chiều rộng thân xe: | 37mm |
| Chiều dài cùm: | 1-1/2 inch (38 mm) |
| Chiều rộng cùm: | 25/32 inch (20 mm) |
| Đường kính cùm: | 6,2mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Hiển thị chi tiết sản phẩm

Ứng dụng P38SR1

Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +80°C. Còng thép được mạ crom; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +120°C, đảm bảo độ bền và khả năng chống biến dạng, khó bị gãy.
Vỏ khóa được làm bằng silicon không trong suốt. Tính năng giữ chìa khóa: Khi càng khóa mở, chìa khóa không thể lấy ra được. Chiều dài càng khóa: 25mm, 38mm, 76mm. Có thể in laser và khắc logo nếu cần. Có nhiều loại thân khóa và nhiều màu sắc khác nhau.
Các bước cài đặt
