Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Còng thép không gỉ được mạ crom, đảm bảo độ bền và khả năng chống gỉ; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃, đảm bảo độ bền và không dễ bị gãy do biến dạng.
Tổng quan
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể lấy ra được.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
• Có nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn.
| Mã sản phẩm: | P38PD4 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng nylon |
| Sự miêu tả: | Khóa móc an toàn ngắn 38mm |
| Chiều rộng thân xe: | 37mm |
| Chiều dài cùm: | 38mm |
| Chiều rộng cùm: | 22,5mm |
| Đường kính cùm: | 4mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Ứng dụng P38PD4 
Hiển thị chi tiết sản phẩm

Các bước cài đặt 