Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃. Còng bằng thép không gỉ được mạ crom, đảm bảo độ bền và khả năng chống gỉ.
Tổng quan
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể lấy ra được.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
• Có nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn.
| Mã sản phẩm: | P16SSD4 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, khóa bằng thép không gỉ. |
| Sự miêu tả: | Khóa móc an toàn ngắn 16mm |
| Chiều rộng thân xe: | 37mm |
| Chiều dài cùm: | 16mm |
| Chiều rộng cùm: | 22,3mm |
| Đường kính cùm: | 4mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Hiển thị chi tiết sản phẩm

Ứng dụng P16SSD4

Thân móc khóa làm bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +120°C. Còng khóa bằng thép không gỉ được mạ crom, đảm bảo độ bền và khả năng chống gỉ. Tính năng giữ chìa khóa: Khi còng khóa mở, chìa khóa không thể lấy ra được. Có thể in laser và khắc logo theo yêu cầu.
Có nhiều màu sắc khác nhau.
Các bước cài đặt
