Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Còng thép được mạ crom; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃, đảm bảo độ bền và khả năng chống gãy vỡ do biến dạng.
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể lấy ra được.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
• Có nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn.
| Mã sản phẩm: | P76S |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng thép. |
| Sự miêu tả: | Khóa móc an toàn bằng thép ngắn 76mm |
| Chiều rộng thân xe: | 37mm |
| Chiều dài cùm: | 3 inch (76 mm) |
| Chiều rộng cùm: | 25/32 inch (20 mm) |
| Đường kính cùm: | 6,2mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Hiển thị chi tiết sản phẩm

Ứng dụng P76S

Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +80°C. Còng thép được mạ crom; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20°C đến +120°C, đảm bảo độ bền và khả năng chống biến dạng, khó bị gãy.
Các bước cài đặt