Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃. Ngăn không cho tay cầm van bị xoay khi khóa. Khóa trực tiếp bằng chốt.
• Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
• Ngăn không cho tay cầm van bị xoay khi đang ở trạng thái khóa.
•Khóa trực tiếp vào dây an toàn.
• VSBL11 có thể chứa van bên trong có đường kính lên đến 65mm và chiều cao 29mm.
• VSBL11 có thể chứa van ngoài có đường kính lên đến 70mm và chiều cao 33,6mm.
| Mã sản phẩm: | VSBL11 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa van tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 70mm |
| Đường kính trong: | 66mm |
| Chiều cao cơ thể: | 62mm |
| Đường kính khóa: | 31,9*31,9mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,033kg |

