Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -60℃ đến +120℃. Ngăn không cho tay cầm van bị xoay khi khóa. Sử dụng hai nửa hình tròn để phù hợp với van khóa kép.
• Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -60℃ đến +120℃.
• Ngăn không cho tay cầm van bị xoay khi đang ở trạng thái khóa.
•Sử dụng hai nửa hình tròn để bố trí các van khóa kép.
•Phù hợp với các nút có chiều cao lên đến 60mm.
| Mã sản phẩm: | VSBL04 |
| Vật liệu: | PC2805 |
| Sự miêu tả: | Khóa van tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 72mm |
| Đường kính trong: | 67mm |
| Chiều cao cơ thể: | 62mm |
| Đường kính khóa: | 14,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,059kg |

