Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃. Sau khi khóa, van sẽ không thể xoay được. Đế cho phép sử dụng với hai hình bán nguyệt để chứa van. Phù hợp với van có đường kính lên đến 55mm và chiều cao 43mm.
• Được làm từ nhựa PC trong suốt, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
•Sau khi khóa, không được xoay van nữa.
• Phần đế cho phép sử dụng với hai nửa hình tròn để chứa van.
•Phù hợp với van có đường kính lên đến 55mm và chiều cao lên đến 43mm.
•Phù hợp với van có đường kính từ 32mm đến 46mm.
| Mã sản phẩm: | VSBL03-3 |
| Vật liệu: | PC2805 |
| Sự miêu tả: | Khóa van màng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 60mm |
| Đường kính trong: | 54,7mm |
| Chiều cao cơ thể: | 49mm |
| Đường kính khóa: | 24,4mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,042kg |

