Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS, chịu nhiệt từ -20℃ đến +90℃. Có thể điều chỉnh dễ dàng, phù hợp với hầu hết các loại tay cầm khóa van bướm vệ sinh hiện có trên thị trường. Thích hợp cho ngành thực phẩm, dược phẩm và các lĩnh vực khác. Có thể thao tác dễ dàng chỉ với một người.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃.
• Có thể điều chỉnh dễ dàng, phù hợp với hầu hết các loại tay cầm khóa van bướm vệ sinh hiện có trên thị trường.
• Thích hợp cho ngành thực phẩm, dược phẩm và các lĩnh vực khác.
• Có thể được quản lý bởi một người.
| Mã sản phẩm: | BVL51-D35 |
| Vật liệu: | ABS |
| Sự miêu tả: | Van khóa điều chỉnh được cho hệ thống vệ sinh |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 6,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Thích hợp cho: | Van bướm vệ sinh với đường kính đầu 35mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,08kg |

