Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
▪ Được làm từ PA6, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
▪ Phần kim loại được làm bằng thép không gỉ, chống ăn mòn.
▪ Được sử dụng cho van bướm và van bi hình chữ T cần khóa trong ngành thực phẩm, hóa chất, dược phẩm.
| Mã sản phẩm: | BVL41-2 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa van |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 194mm |
| Chiều rộng thân xe: | 95,7mm |
| Chiều cao cơ thể: | 31,9mm |
| Thích hợp cho: | Van bi hình chữ T |

