Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Thiết bị khóa chống xoay độc quyền, phù hợp với tất cả các kích cỡ van tay kéo, từ đường kính ½ inch đến 8 inch. Thiết kế liền khối tiện lợi, luôn giữ nguyên hình dạng dù đang sử dụng hay cất giữ. Có thể chứa tối đa ba ổ khóa của công nhân. Hiệu quả với tất cả các loại van tay kéo phổ biến thường được sử dụng trong ngành thực phẩm và đồ uống, cấp nước, hóa chất, dược phẩm và nhiều ngành công nghiệp khác. Giữ chặt tay van ở bất kỳ vị trí nào mong muốn, từ đóng hoàn toàn đến mở một phần hoặc hoàn toàn.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
• Thiết bị khóa chống xoay độc quyền phù hợp với tất cả các kích cỡ van tay kéo, từ đường kính ½ inch đến 8 inch.
• Thiết kế nguyên khối tiện lợi, giữ nguyên hình dạng dù đang sử dụng hay cất giữ.
• Chứa được tối đa ba ổ khóa của công nhân.
• Phù hợp với tất cả các loại van tay kéo thông dụng thường được sử dụng trong ngành thực phẩm và đồ uống, cấp nước, hóa chất, dược phẩm và nhiều ngành công nghiệp khác.
• Giữ tay cầm van ở bất kỳ vị trí nào mong muốn, từ đóng hoàn toàn đến mở một phần hoặc mở hoàn toàn.
| Mã sản phẩm: | BVL31 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa van bướm |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 150mm |
| Chiều rộng thân xe: | 98mm |
| Chiều cao cơ thể: | 68mm |
| Chiều dài cần câu: | 79mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,045kg |

