Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃. Có đặc tính hóa học tốt, chống lại vết dầu mỡ và ăn mòn do hóa chất. Có thể bao phủ và xoay tự do quanh các bánh xe van và điều chỉnh để phù hợp với tất cả các loại tay cầm van.
• Được làm từ nhựa ABS, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃.
•Tính chất hóa học tốt, chống bám dầu mỡ và ăn mòn hóa chất.
• Có thể được che phủ và xoay tự do quanh các bánh xe van và có thể điều chỉnh để phù hợp với tất cả các loại tay cầm van.
| Mã sản phẩm: | BVL01 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa van bướm |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 303mm |
| Chiều rộng thân xe: | 98mm |
| Chiều cao cơ thể: | 68mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,348 kg |

