Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Có thể sử dụng nhiều kích thước lỗ khác nhau cho nhiều loại phích cắm điện. Các lỗ được thiết kế để phù hợp với các đầu nối khí nén có phần thu nhỏ thường được gắn vào ống dẫn khí nén. Có sẵn cho tất cả các loại phích cắm điện và khí nén. Nên sử dụng kết hợp với khóa móc để tăng thêm độ an toàn, tối đa 4 khóa móc với đường kính càng khóa lên đến 7,9mm.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
•Có thể sử dụng nhiều kích thước lỗ khác nhau cho nhiều loại phích cắm điện.
• Các lỗ được thiết kế để phù hợp với các đầu nối khí nén đực có phần thu nhỏ thường được gắn vào ống dẫn khí nén.
•Dùng được cho tất cả các loại phích cắm điện và khí nén.
•Nên sử dụng kết hợp với ổ khóa để tăng thêm độ an toàn, tối đa 4 ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 7,9mm.
| Mã sản phẩm: | EPL03 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa phích cắm điện |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 7,9mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 166mm |
| Chiều rộng thân xe: | 94mm |
| Chiều cao cơ thể: | 96,6mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,289kg |

