Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS. Thân khóa nhỏ gọn, nhẹ, phù hợp với nhiều loại phích cắm chống thấm công nghiệp. Có thể tùy chỉnh nhãn. Có thể khóa nhiều loại phích cắm chống thấm công nghiệp khác nhau mà không cần dụng cụ. Có thể sử dụng với ổ khóa và móc khóa.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS.
• Thân khóa nhỏ gọn, nhẹ, phù hợp với nhiều loại phích cắm chống thấm nước công nghiệp.
• Nhãn có thể được tùy chỉnh.
•Nhiều loại phích cắm chống thấm nước công nghiệp khác nhau có thể được khóa mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
•Có thể sử dụng với ổ khóa và móc khóa.
| Mã sản phẩm: | EPL11 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa phích cắm công nghiệp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 48mm |
| Chiều rộng thân xe: | 36,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 27,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,013kg |

