Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm bằng polycarbonate, chịu nhiệt từ -20℃ đến +120℃. Được thiết kế đặc biệt để khóa công tắc dừng khẩn cấp Siemens hoặc công tắc dừng khẩn cấp có vỏ bảo vệ ở những vị trí chật hẹp. Thích hợp cho ngành hóa chất, thực phẩm, dược phẩm và các ngành khác. Có thể được vận hành bởi 2 người cùng lúc.
• Được làm từ polycarbonate, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
• Được thiết kế đặc biệt để khóa công tắc dừng khẩn cấp Siemens hoặc công tắc dừng khẩn cấp có vỏ bảo vệ ở những vị trí chật hẹp.
•Thích hợp cho các ngành hóa chất, thực phẩm, dược phẩm và các ngành khác.
•Có thể được vận hành bởi 2 người cùng lúc.
| Mã sản phẩm: | SBL51 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa nút dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7,8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 51,9mm |
| Đường kính trong: | 44,7mm |
| Chiều cao cơ thể: | 58,8mm |
| Đường kính lỗ: | 27,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0375kg |

