Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
▪ Được làm từ polycarbonate, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
▪ Dùng để khóa các nút điện như nút dừng khẩn cấp.
▪ Đường kính khóa là 22mm, có thể mở rộng lên 30mm sau khi tháo rời bộ phận dễ tháo lắp.
▪ Có thể được vận hành bởi 2 người cùng lúc.
▪ Được làm từ polycarbonate, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
▪ Dùng để khóa các nút điện như nút dừng khẩn cấp.
▪ Đường kính khóa là 22mm, có thể mở rộng lên 30mm sau khi tháo rời bộ phận dễ tháo lắp.
▪ Có thể được vận hành bởi 2 người cùng lúc.
| Mã sản phẩm: | SBL41 |
| Vật liệu: | Polycarbonate |
| Sự miêu tả: | Khóa nút dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 48mm |
| Chiều rộng thân xe: | 66,3mm |
| Chiều cao cơ thể: | 54mm |
| Đường kính lỗ: | 22mm, 30mm |

