Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt. Ngăn chặn việc tiếp cận công tắc hoặc bộ điều khiển. Phù hợp với các công tắc có đường kính 22,5mm. Ngăn ngừa người lao động vận hành thiết bị do nhầm lẫn.
• Được làm từ nhựa PC trong suốt.
•Cấm truy cập vào công tắc hoặc bộ điều khiển.
•Phù hợp với các công tắc có đường kính từ 22,5mm.
• Ngăn ngừa việc người lao động vận hành máy móc do nhầm lẫn.
| Mã sản phẩm: | SBL05 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa nút dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng chiều dài: | 70,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 44mm |
| Chiều cao cơ thể: | 27mm |
| Đường kính lỗ: | 22,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,017kg |

