Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt bền chắc. Nó ngăn chặn việc tiếp cận công tắc hoặc bộ điều khiển. Đế lắp đặt hình dạng giống như chuồng ngựa có thể được sử dụng trên các bảng tên nổi và lắp đặt lệch tâm để phù hợp với các núm xoay công tắc. Phù hợp với các nút có đường kính lên đến 50mm và chiều cao 45mm. Phù hợp với cả công tắc có đường kính 31mm và 22mm.
• Được làm từ chất liệu PC trong suốt bền chắc.
•Nó ngăn chặn việc truy cập vào công tắc hoặc bộ điều khiển.
•Đế có hình dạng giống như trong các cuộc triển lãm ngựa có thể được sử dụng để lắp đặt trên các bảng tên nhô cao và lắp đặt lệch tâm để phù hợp với các núm xoay công tắc.
•Phù hợp với các loại cúc áo có đường kính lên đến 50mm và chiều cao lên đến 45mm.
•Phù hợp với cả công tắc có đường kính 31mm và 22mm.
| Mã sản phẩm: | SBL03-1 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa nút dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 60mm |
| Đường kính trong: | 54,7mm |
| Chiều cao cơ thể: | 49mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,047kg |

