Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa PC trong suốt bền chắc. Lắp vừa nút dừng khẩn cấp dạng nhấn hoặc dạng vít. Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn việc công nhân vận hành bất cẩn. Phù hợp với các công tắc có đường kính 22,5mm
• Được làm từ chất liệu PC trong suốt bền chắc.
•Lắp đặt bằng cách nhấn hoặc vặn nút dừng khẩn cấp.
•Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn tình trạng công nhân vận hành bất cẩn.
•Phù hợp với các công tắc có đường kính từ 22,5mm đến 30mm.
| Mã sản phẩm: | SBL01-D22 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa nút dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng đường kính: | 49,8mm |
| Đường kính trong: | 44,8mm |
| Đường kính lỗ: | 22,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,025kg |

