Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ chất liệu nhựa PC trong suốt, cường độ cao. Thích hợp để khóa công tắc điện tiêu chuẩn Mỹ. Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn việc người lao động thao tác bất cẩn.
• Được làm từ chất liệu nhựa PC trong suốt, cường độ cao.
•Thích hợp để khóa công tắc tường tiêu chuẩn Mỹ
•Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn tình trạng công nhân vận hành bất cẩn.
| Mã sản phẩm: | WSL41 |
| Vật liệu: | Máy tính |
| Sự miêu tả: | Khóa nút công tắc tường |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 97mm |
| Đường kính trong: | 22,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 20mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,018kg |

