Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ vật liệu nhựa PC trong suốt, cường độ cao. Dễ dàng lắp đặt, chỉ cần dán lên tủ điện. Sử dụng trong ngành hóa chất, nhà máy điện, thép, xưởng và các ngành khác để bảo vệ an toàn khi bảo trì thiết bị. Thích hợp cho công tắc chuyển mạch hoặc công tắc điện công nghiệp có kích thước bên ngoài nhỏ hơn 65mm.
Được làm từ chất liệu nhựa PC trong suốt, có độ bền cao.
Dễ dàng lắp đặt, chỉ cần dán lên tủ điện.
Được sử dụng trong bảo dưỡng thiết bị công nghiệp hóa chất, nhà máy điện, nhà máy thép, xưởng sản xuất và các ngành nghề khác để đảm bảo an toàn.
Sản phẩm này thích hợp cho công tắc chuyển mạch hoặc công tắc điện công nghiệp có kích thước bên ngoài nhỏ hơn 65mm.
| Mã sản phẩm: | WSL31 |
| Vật liệu: | Máy tính |
| Sự miêu tả: | Khóa nút công tắc tường |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 80mm |
| Đường kính trong: | 70,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 60mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,064kg |

