Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ chất liệu nhựa PC trong suốt, cường độ cao. Lắp đặt cố định trên công tắc điện hoặc các thiết bị điện khác, cần phải mở khóa để sử dụng. Đế và các bộ phận bên hông có thể tháo rời. Thiết kế lỗ ở cả hai bên, cũng có thể khóa phích cắm vào tường, khó bị kéo ra. Có thể cố định bằng vít hoặc băng dính hai mặt 3M.
• Được làm từ chất liệu nhựa PC trong suốt, cường độ cao.
• Được lắp đặt cố định trên công tắc tường hoặc công tắc điện và các thiết bị điện khác, bạn cần mở khóa để vận hành.
• Đế và các bộ phận bên hông có thể tháo rời. Thiết kế lỗ ở cả hai bên, cũng có thể khóa phích cắm vào tường, khó bị tuột ra.
•Có thể cố định bằng cách bắt vít hoặc dùng băng keo hai mặt 3M.
| Mã sản phẩm: | WSL21 |
| Vật liệu: | Máy tính |
| Sự miêu tả: | Khóa nút công tắc tường |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng đường kính: | 105mm |
| Đường kính trong: | 105mm |
| Chiều cao cơ thể: | 61mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,124kg |

