Thân khóa PA, với cáp thép bọc cách điện. Được sử dụng để khóa thiết bị có lỗ khóa nhỏ. Có thể chứa tối đa 2 ổ khóa cho ứng dụng khóa nhiều thiết bị. Đường kính lỗ khóa là 8mm và 6mm. Chiều dài cáp...
• Thân máy PA, với cáp thép bọc cách điện.
•Dùng để khóa thiết bị có lỗ khóa nhỏ.
•Có thể sử dụng tối đa 2 ổ khóa để khóa nhiều ngăn. Đường kính lỗ khóa là 8mm và 6mm.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | CB08 |
| Vật liệu: | Thân PA, Cáp thép không gỉ |
| Sự miêu tả: | Khóa niêm phong xe |
| Chiều dài cáp: | 300mm |
| Lỗ khóa: | 6mm, 8mm |
| Đường kính cáp: | 1,5mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 39mm |
| Chiều rộng thân xe: | 14mm |
| Chiều cao cơ thể | 66,5mm |
| Chấp nhận tối đa: | 2 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,035kg |

