Lý tưởng cho việc sử dụng lâu dài, mỗi gioăng cửa xe đều tự khóa. Cách duy nhất để tháo nó ra là cắt sau khi dây cáp đã đi qua thân xe. Tất cả các gioăng cửa xe đều được in bằng laser với số thứ tự riêng. Chiều dài dây cáp có thể được tùy chỉnh.
•Lý tưởng cho việc sử dụng lâu dài, mỗi gioăng cửa xe đều tự khóa. Cách duy nhất để tháo nó ra là cắt sau khi dây cáp đã đi qua thân xe.
•Tất cả tem dán xe đều được in bằng laser và đánh số riêng.
•Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh.
•Màu sắc có thể được tùy chỉnh, thông thường là đỏ, vàng, xanh lá cây và xanh dương.
| Mã sản phẩm: | CS01-2.5S-256 |
| Vật liệu: | Thân máy bằng hợp kim nhôm, cáp mạ kẽm. |
| Sự miêu tả: | Khóa niêm phong an ninh |
| Chiều dài cáp: | 256mm |
| Đường kính cáp: | 2,5mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lá cây và Xanh dương |
| Tổng chiều dài: | 22mm |
| Chiều rộng thân xe: | 11mm |
| Chiều cao cơ thể | 282mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0165kg |

