Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA. Không cần lắp đặt van khóa liên động thẳng, có thể cách ly nguồn khí nén với chi phí thấp hơn và tiện lợi hơn. Lỗ ở giữa thiết bị cho phép lưu trữ vĩnh viễn ống dẫn khí và một vòng ở bên cạnh có thể được sử dụng để treo ống dẫn khí và thiết bị khóa. Có thể trang bị khóa móc, đường kính càng khóa 8mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA.
• Không cần lắp đặt van khóa liên động thẳng, có thể cách ly nguồn khí nén với chi phí thấp hơn và thuận tiện hơn.
•Lỗ ở giữa thiết bị cho phép lưu trữ vĩnh viễn ống dẫn khí và một vòng ở bên cạnh có thể được sử dụng để treo ống dẫn khí và thiết bị khóa.
•Có thể trang bị thêm ổ khóa, đường kính càng khóa 8mm.
| Mã sản phẩm: | ASL01 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa nhanh bằng khí nén |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 76mm |
| Khe cắm Đường kính 1: | 12mm |
| Khe cắm đường kính 2: | 13mm |
| Khe cắm đường kính 3: | 15,8mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0255kg |

