Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS. Ngăn chặn việc tiếp cận van xi lanh chính. Phù hợp với vòng cổ có đường kính lên đến 35mm, và đường kính bên trong tối đa 83mm. Lắp đặt dễ dàng và hiệu quả, tiết kiệm thời gian cho bạn. Có thể khóa bằng 3 ổ khóa, đường kính càng khóa lên đến 8,5mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS.
• Ngăn chặn việc tiếp cận van xi lanh chính.
•Phù hợp với vòng cổ có đường kính lên đến 35mm, và đường kính bên trong tối đa 83mm.
•Lắp đặt dễ dàng và hiệu quả, giúp bạn tiết kiệm thời gian.
•Có thể khóa bằng 3 ổ khóa, đường kính càng khóa lên đến 8,5mm.
| Mã sản phẩm: | ASL04 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa nguồn khí |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Đường kính trong: | 94mm |
| Tổng chiều dài: | 167mm |
| Đường kính lỗ: | 36mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,154kg |

