Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép không gỉ 304, chống ăn mòn. Ngăn không cho khớp nối khí nén được kết nối với nguồn khí nén. Phù hợp với hầu hết các khớp nối khí nén đực thường thấy trong các nhà máy sản xuất. Kích thước: rộng 1-3/8″ x dài 7-3/4″ x dày 1/8″ (3,5cm x 19,6cm x 0,3cm).
• Được làm từ thép không gỉ 304, chống ăn mòn.
• Ngăn không cho khớp nối khí nén được kết nối với nguồn khí nén.
•Phù hợp với hầu hết các loại khớp nối khí nén đực thường thấy trong các nhà máy sản xuất.
•Kích thước: rộng 1-3/8″ x dày 7-3/4″ x 1/8″ (3.5cm x 19.6cm x 0.3cm).
•Thích hợp cho 2 ổ khóa, đường kính càng khóa ≤8,5mm.
| Mã sản phẩm: | ASL02 |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Sự miêu tả: | Khóa nguồn khí |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 50℃-270℃ |
| Lỗ khóa: | 8,5mm |
| Màu sắc: | Bạc |
| Tổng chiều dài: | 196mm |
| Chiều rộng thân xe: | 34mm |
| Độ dày thân: | 4mm |
| Đường kính lỗ khóa nguồn khí: (mm) | 7, 8.5, 10, 12, 13, 15, 20 |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0647 kg |

