Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Phần đế được làm bằng nhựa kỹ thuật ABS và thanh chính được làm bằng nylon PA. Ray tự dính phía sau có thể được cố định vĩnh viễn vào bảng điện, chỉ cần làm sạch đĩa và dán, không cần khoan. Khóa cổng 35-85mm. Vạch màu đỏ báo hiệu công tắc đang tắt; màu xanh lá cây báo hiệu công tắc đang bật.
• Phần đế được làm bằng nhựa kỹ thuật ABS và phần thân chính được làm bằng nylon PA.
• Mặt sau của ray tự dính có thể được cố định vĩnh viễn vào bảng điện, chỉ cần làm sạch đĩa và dán vào, không cần khoan.
•Khóa cửa 35-85mm.
•Vạch màu đỏ biểu thị công tắc đang tắt; màu xanh lá cây biểu thị công tắc đang bật.
| Mã sản phẩm: | ECL11 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa ngắt kết nối |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 90mm |
| Chiều rộng thân xe: | 97mm |
| Chiều cao cơ thể: | 60mm |
| Chiều dài cần câu: | 194mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,058kg |

