Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Phù hợp với nút dừng khẩn cấp dạng nhấn hoặc dạng vít. Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn việc người lao động vận hành bất cẩn. Phù hợp với cả công tắc có đường kính 30mm.
•Phù hợp với nút dừng khẩn cấp dạng nhấn hoặc dạng vít.
•Dễ sử dụng và ngăn ngừa vĩnh viễn tình trạng công nhân vận hành bất cẩn.
•Phù hợp với cả các công tắc có đường kính từ 29,8mm.
| Mã sản phẩm: | SBL08 |
| Vật liệu: | Máy tính cá nhân |
| Sự miêu tả: | Khóa dừng khẩn cấp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Màu sắc: | Tính minh bạch |
| Tổng đường kính: | 48,5mm |
| Đường kính trong: | 43,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 42mm |
| Đường kính lỗ: | 30mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,025kg |

