Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Bề mặt nhôm mạ anodized cho khả năng chống ăn mòn vượt trội. Giữ cho thiết bị không hoạt động trong khi sửa chữa hoặc điều chỉnh. Không thể bật thiết bị cho đến khi ổ khóa của người thợ cuối cùng được tháo khỏi chốt. Các lỗ khóa lệch đảm bảo chốt không thể bị khóa ở vị trí mở. Các khu vực được nâng cao để cải thiện khả năng trượt.
•Lớp phủ nhôm anot hóa cho khả năng chống ăn mòn vượt trội.
•Giữ cho thiết bị không hoạt động trong khi tiến hành sửa chữa hoặc điều chỉnh.
•Không thể bật hệ thống điều khiển cho đến khi ổ khóa của người công nhân cuối cùng được tháo ra khỏi chốt.
• Các lỗ khóa lệch tâm đảm bảo chốt không thể bị khóa ở vị trí mở.
• Các khu vực được nâng cao để cải thiện khả năng trượt.
| Mã sản phẩm: | AH32 |
| Vật liệu: | Thân bằng nhôm |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt trượt bằng nhôm 24 lỗ |
| Kích thước hàm: | 38,5mm |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 24 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 44,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 6,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 343mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,19kg |

