Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép sơn tĩnh điện màu đỏ. Lỗ khóa: đường kính 11mm. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cần cách ly một nguồn điện. Chiều dài tổng thể: 136mm, với hai ngạnh khóa 20,5mm và 46mm.
• Được làm từ thép sơn tĩnh điện màu đỏ.
• Lỗ khóa: đường kính 11mm.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
•Chiều dài tổng thể: 136mm, với hai đầu kẹp có đường kính 20.5mm và 46mm.
| Mã sản phẩm: | DSH01 |
| Vật liệu: | Thân thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt thép hai đầu |
| Kích thước hàm: | 20,5mm, 46mm |
| Lỗ khóa: | 11mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 65mm |
| Chiều rộng thân xe: | 5,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 136mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,114kg |

