Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nylon. Thân không dẫn điện, dùng để khóa các thiết bị cách điện có yêu cầu cao trong môi trường ăn mòn hoặc chống cháy nổ. Có đường kính càng khóa 3mm hoặc 6mm.
• Được làm từ nylon.
• Thân không dẫn điện, được sử dụng để khóa cách ly nguồn điện với yêu cầu cao ở những nơi dễ bị ăn mòn hoặc chống cháy nổ.
•Có sẵn đường kính còng 3mm hoặc 6mm.
| Mã sản phẩm: | NH05 |
| Vật liệu: | Thân ABS |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nylon |
| Kích thước hàm: | 42,5mm (cao) |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Đường kính cùm: | 6mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 61,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 12,8mm |
| Chiều cao cơ thể: | 106mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,034kg |

